

**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  
OFISI YA RAIS**

Simu ya Upepo "**SEKRETARIETI**"  
Simu: 022 2126102  
Fax 022 2153518  
Barua Pepe: [katibu@ajira.go.tz](mailto:katibu@ajira.go.tz)  
Tovuti: [www.ajira.go.tz](http://www.ajira.go.tz)



Sekretarieti ya Ajira katika  
Utumishi wa Umma,  
Jengo la Utumishi,  
Barabara ya Kivukoni,  
S. L. P. 63100,  
**11404 DAR ES SALAAM.**

**TAARIFA KWA UMMA**

Dar es Salaam, Desemba 5, 2020

**TAARIFA YA KUHAMIA DODOMA KWA OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA  
KATIKA UTUMISHI WA UMMA**

Katibu wa Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma anapenda kuwafahamisha Watanzania na wadau wote kuwa makao makuu ya ofisi zake yamehamia Dodoma. Hivyo, kuanzia tarehe 15 Desemba, 2020 huduma mbalimbali kuhusu masuala ya uendeshaji wa mchakato wa ajira zitakuwa zinapatikana Dodoma katika majengo ya Chuo Kikuu cha Dodoma (UDOM) zilipo baadhi ya ofisi za Wizara mama (Utumishi) na eneo linalojulikana kwa jina la "Asha Rose Migiro Square".

Kwa mawasiliano zaidi wasiliana nasi kupitia anwani zifuatazo;-

**1. Ofisi ya Rais**

Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma  
Majengo ya Chuo Kikuu cha Dodoma (UDOM) na  
Eneo la "Asha Rose Migiro Square".

**S.L.P. 2320 - Dodoma**

Simu: +255 22 2153517- 0735- 398259 – 0736-005511

[Katibu@ajira.go.tz](mailto:Katibu@ajira.go.tz) au [gcu@ajira.go.tz](mailto:gcu@ajira.go.tz) au [malalamiko@ajira.go.tz](mailto:malalamiko@ajira.go.tz)  
[www.ajira.go.tz](http://www.ajira.go.tz)

**2. Ofisi ya Rais**

Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma  
Ghorofa ya tatu

Jengo la Sheria House- Mazizini

Au ilipo ofisi ya Kamisheni ya Wafu na Mali Amana (MAMBO MSIGE)

**S.L.P. 1272 - Zanzibar.**

Barua pepe: [Zanzibaroffice@ajira.go.tz](mailto:Zanzibaroffice@ajira.go.tz)

Tunaomba radhi wadau wetu kwa usumbufu wowote utakaoweza kujitokeza.

Imetolewa na;-

Riziki V. Abraham  
Mkuu wa Kitengo cha Mawasiliano Serikalini  
Ofisi ya Rais, Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma.